พบแล้ว 2 ยูนิต
128 m2
622 000 €
3306 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Angsana Topaz
  • 4 853 € /m2
  • 3 /7 ชั้น
  • 128 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
128 m2
682 000 €
3506 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Angsana Topaz
  • 5 326 € /m2
  • 5 /7 ชั้น
  • 128 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ