พบแล้ว 4 ยูนิต
194 m2
1 108 000 €
3604 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Angsana Topaz
  • 5 709 € /m2
  • 6 /7 ชั้น
  • 194 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
194 m2
1 146 000 €
3201 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Angsana Topaz
  • 5 905 € /m2
  • 2 /7 ชั้น
  • 194 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
194 m2
1 383 000 €
3401 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Angsana Topaz
  • 7 127 € /m2
  • 4 /7 ชั้น
  • 194 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
194 m2
1 635 000 €
3601 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Angsana Topaz
  • 8 428 € /m2
  • 6 /7 ชั้น
  • 194 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ