พบแล้ว 5 ยูนิต
404 m2
58 864 000 ₽ 55 921 000 ₽
MM-02 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A Mouana Breeze
  • 138 419 ₽/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 600 m2
  • 404 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
404 m2
58 864 000 ₽ 55 921 000 ₽
MM-03 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A Mouana Breeze
  • 138 419 ₽/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 600 m2
  • 404 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
404 m2
58 864 000 ₽ 55 921 000 ₽
MM-06 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A Mouana Breeze
  • 138 419 ₽/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 600 m2
  • 404 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
404 m2
58 864 000 ₽ 55 921 000 ₽
MM-08 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A Mouana Breeze
  • 138 419 ₽/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 600 m2
  • 404 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
404 m2
65 455 000 ₽ 62 182 000 ₽
MM-01 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A Mouana Breeze
  • 153 916 ₽/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 687 m2
  • 404 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ