พบแล้ว 9 ยูนิต
330 m2
962 000 $
L16 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท LB Botanica Lakeside II
  • 2 914 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 552 m2
  • 330 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
387 m2
1 061 000 $
L10 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท LB Botanica Lakeside II
  • 2 741 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 495 m2
  • 387 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
422 m2
1 076 000 $
L11 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท LB Botanica Lakeside II
  • 2 550 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 511 m2
  • 422 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
422 m2
1 079 000 $
L13 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท LB Botanica Lakeside II
  • 2 556 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 511 m2
  • 422 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
410 m2
1 092 000 $
L15 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท LB Botanica Lakeside II
  • 2 662 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 559 m2
  • 410 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
409 m2
1 144 000 $
L1 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท LB Botanica Lakeside II
  • 2 797 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 717 m2
  • 409 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
410 m2
1 233 000 $
L2 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท LB Botanica Lakeside II
  • 3 008 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 903 m2
  • 410 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
459 m2
1 263 000 $
L9 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท LB Botanica Lakeside II
  • 2 751 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 611 m2
  • 459 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
459 m2
1 306 000 $
L8 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท LB Botanica Lakeside II
  • 2 845 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 701 m2
  • 459 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ