พบแล้ว 9 ยูนิต
660 m2
1 048 000 €
2 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท B Botanica Modern Sea Karon
  • 1 588 € /m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 417 m2
  • 660 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
660 m2
1 153 000 €
5 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท B Botanica Modern Sea Karon
  • 1 747 € /m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 468 m2
  • 660 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
660 m2
1 276 000 €
6 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท B Botanica Modern Sea Karon
  • 1 933 € /m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 468 m2
  • 660 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
660 m2
1 283 000 €
3 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท B Botanica Modern Sea Karon
  • 1 943 € /m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 456 m2
  • 660 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
660 m2
1 390 000 €
4 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท B Botanica Modern Sea Karon
  • 2 106 € /m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 583 m2
  • 660 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
702 m2
1 399 000 €
8 วิลล่า 4 ห้องนอนประเภท A Botanica Modern Sea Karon
  • 1 993 € /m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 429 m2
  • 702 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
660 m2
1 400 000 €
9 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท B Botanica Modern Sea Karon
  • 2 122 € /m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 772 m2
  • 660 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
660 m2
1 430 000 €
1 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท B Botanica Modern Sea Karon
  • 2 167 € /m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 598 m2
  • 660 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
702 m2
1 507 000 €
7 วิลล่า 4 ห้องนอนประเภท A Botanica Modern Sea Karon
  • 2 146 € /m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 386 m2
  • 702 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ