พบแล้ว 8 ยูนิต
346 m2
620 000 €
SP36 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท B Botanica Four Seasons - Spring Zen
  • 1 790 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 756 m2
  • 346 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
340 m2
714 000 €
SP64 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท B Botanica Four Seasons - Spring Zen
  • 2 098 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 580 m2
  • 340 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
340 m2
730 000 €
SP42 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท B Botanica Four Seasons - Spring Zen
  • 2 147 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 625 m2
  • 340 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
344 m2
746 000 €
SP65 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท B Botanica Four Seasons - Spring Zen
  • 2 167 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 667 m2
  • 344 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
340 m2
768 000 €
SP57 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท B Botanica Four Seasons - Spring Zen
  • 2 258 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 728 m2
  • 340 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
346 m2
788 000 €
SP43 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท B Botanica Four Seasons - Spring Zen
  • 2 277 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 756 m2
  • 346 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
340 m2
880 000 €
SP58 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท B Botanica Four Seasons - Spring Zen
  • 2 586 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 1031 m2
  • 340 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
340 m2
888 000 €
SP56 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท B Botanica Four Seasons - Spring Zen
  • 2 612 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 1055 m2
  • 340 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ