พบแล้ว 5 ยูนิต
545 m2
148 500 000 ₽
41 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนแบบ C Punyisa Bang Jo
  • 272 478 ₽/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 1100 m2
  • 545 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
545 m2
155 856 000 ₽
43 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนแบบ C Punyisa Bang Jo
  • 285 976 ₽/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 1275 m2
  • 545 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
545 m2
156 276 000 ₽
42 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนแบบ C Punyisa Bang Jo
  • 286 745 ₽/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 1285 m2
  • 545 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
550 m2
166 294 000 ₽
36 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนแบบ C Punyisa Bang Jo
  • 302 354 ₽/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 1000 m2
  • 550 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
580 m2
167 823 000 ₽
37 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนแบบ C Punyisa Bang Jo
  • 289 349 ₽/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 1130 m2
  • 580 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ