พบแล้ว 8 ยูนิต
89 m2
26 473 000 ₽ 23 226 000 ₽
VKC216 เพนท์เฮาส์ 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 260 960 ₽/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 89 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
89 m2
26 969 000 ₽ 23 673 000 ₽
VKC316 เพนท์เฮาส์ 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 265 987 ₽/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 89 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
89 m2
27 465 000 ₽ 24 121 000 ₽
VKC416 เพนท์เฮาส์ 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 271 016 ₽/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 89 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
89 m2
27 961 000 ₽ 24 568 000 ₽
VKC516 เพนท์เฮาส์ 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 276 045 ₽/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 89 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
89 m2
28 357 000 ₽ 24 926 000 ₽
VKC616 เพนท์เฮาส์ 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 280 065 ₽/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 89 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
89 m2
28 754 000 ₽ 25 284 000 ₽
VKC716 เพนท์เฮาส์ 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 284 087 ₽/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 89 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
89 m2
29 151 000 ₽ 25 642 000 ₽
VKC816 เพนท์เฮาส์ 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 288 112 ₽/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 89 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
100 m2
32 990 000 ₽ 29 108 000 ₽
VKC110 เพนท์เฮาส์ 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 291 072 ₽/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 100 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ