พบแล้ว 8 ยูนิต
121 m2
423 000 € 374 000 €
VKC209 ห้องนอน 2 ห้องพร้อมเพนท์เฮาส์ The Title Vivana - Kamala
  • 3 084 € /m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 121 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
121 m2
431 000 € 381 000 €
VKC309 ห้องนอน 2 ห้องพร้อมเพนท์เฮาส์ The Title Vivana - Kamala
  • 3 143 € /m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 121 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
121 m2
439 000 € 388 000 €
VKC409 ห้องนอน 2 ห้องพร้อมเพนท์เฮาส์ The Title Vivana - Kamala
  • 3 203 € /m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 121 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
121 m2
447 000 € 395 000 €
VKC509 ห้องนอน 2 ห้องพร้อมเพนท์เฮาส์ The Title Vivana - Kamala
  • 3 262 € /m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 121 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
121 m2
453 000 € 401 000 €
VKC609 ห้องนอน 2 ห้องพร้อมเพนท์เฮาส์ The Title Vivana - Kamala
  • 3 310 € /m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 121 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
121 m2
459 000 € 407 000 €
VKC709 ห้องนอน 2 ห้องพร้อมเพนท์เฮาส์ The Title Vivana - Kamala
  • 3 357 € /m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 121 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
121 m2
466 000 € 412 000 €
VKC809 ห้องนอน 2 ห้องพร้อมเพนท์เฮาส์ The Title Vivana - Kamala
  • 3 405 € /m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 121 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
129 m2
505 000 € 448 000 €
VKC103 ห้องนอน 2 ห้องพร้อมเพนท์เฮาส์ The Title Vivana - Kamala
  • 3 467 € /m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 129 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ