พบแล้ว 8 ยูนิต
702 m2
4 335 000 $
D602 เพนท์เฮาส์สี่ห้องนอนประเภท PH Botanica Hythe
  • 6 175 $/m2
  • 6 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 702 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
702 m2
4 335 000 $
A602 เพนท์เฮาส์สี่ห้องนอนประเภท PH Botanica Hythe
  • 6 175 $/m2
  • 6 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 702 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
709 m2
4 384 000 $
B602 เพนท์เฮาส์สี่ห้องนอนประเภท PH Botanica Hythe
  • 6 183 $/m2
  • 6 /6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 709 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
709 m2
4 384 000 $
C602 เพนท์เฮาส์สี่ห้องนอนประเภท PH Botanica Hythe
  • 6 183 $/m2
  • 6 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 709 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
710 m2
4 391 000 $
D601 เพนท์เฮาส์สี่ห้องนอนประเภท PH Botanica Hythe
  • 6 184 $/m2
  • 6 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 710 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
710 m2
4 391 000 $
A601 เพนท์เฮาส์สี่ห้องนอนประเภท PH Botanica Hythe
  • 6 184 $/m2
  • 6 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 710 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
716 m2
4 439 000 $
B601 เพนท์เฮาส์สี่ห้องนอนประเภท PH Botanica Hythe
  • 6 200 $/m2
  • 6 /6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 716 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
716 m2
4 439 000 $
C601 เพนท์เฮาส์สี่ห้องนอนประเภท PH Botanica Hythe
  • 6 200 $/m2
  • 6 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 716 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ