พบแล้ว 7 ยูนิต
112 m2
13 860 000 ฿
B209 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท C1 Essence Residence
  • 123 750 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 112 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
112 m2
13 970 000 ฿
A209 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท C1 Essence Residence
  • 124 733 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 112 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
112 m2
14 520 000 ฿
A309 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท C1 Essence Residence
  • 129 643 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 112 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
112 m2
14 520 000 ฿
B309 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท C1 Essence Residence
  • 129 643 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 112 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
112 m2
15 180 000 ฿
A409 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท C1 Essence Residence
  • 135 536 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 112 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
112 m2
16 060 000 ฿
A509 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท C1 Essence Residence
  • 143 393 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 112 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
112 m2
16 775 000 ฿
A609 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท C1 Essence Residence
  • 149 777 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 112 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ