พบแล้ว 7 ยูนิต
114 m2
13 640 000 ฿
1501 อพาร์ตเมนต์ 3 ห้องนอนประเภท 3Bed-3A Laguna Lakeside 2
  • 119 650 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 114 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
114 m2
14 180 000 ฿
1601 อพาร์ตเมนต์ 3 ห้องนอนประเภท 3Bed-3A Laguna Lakeside 2
  • 124 386 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 114 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
114 m2
14 820 000 ฿
1701 อพาร์ตเมนต์ 3 ห้องนอนประเภท 3Bed-3A Laguna Lakeside 2
  • 130 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 114 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
113 m2
22 240 000 ฿
2401 อพาร์ตเมนต์ 3 ห้องนอนประเภท 3Bed-3A Laguna Lakeside 2
  • 196 815 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 113 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
113 m2
30 240 000 ฿
2504 อพาร์ตเมนต์ 3 ห้องนอนประเภท 3Bed-3A Laguna Lakeside 2
  • 267 611 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 113 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
113 m2
33 180 000 ฿
2703 อพาร์ตเมนต์ 3 ห้องนอนประเภท 3Bed-3A Laguna Lakeside 2
  • 293 629 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 113 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
113 m2
34 510 000 ฿
2701 อพาร์ตเมนต์ 3 ห้องนอนประเภท 3Bed-3A Laguna Lakeside 2
  • 305 399 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 113 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ