พบแล้ว 5 ยูนิต
450 m2
816 000 $
A5 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท A Alisha Garden View
  • 1 812 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 870 m2
  • 450 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
450 m2
825 000 $
A4 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท A Alisha Garden View
  • 1 834 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 934 m2
  • 450 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
450 m2
827 000 $
A3 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท A Alisha Garden View
  • 1 838 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 947 m2
  • 450 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
450 m2
845 000 $
A2 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท A Alisha Garden View
  • 1 878 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 1064 m2
  • 450 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
450 m2
872 000 $
A1 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท A Alisha Garden View
  • 1 937 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 1236 m2
  • 450 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ