พบแล้ว 5 ยูนิต
450 m2
857 000 $
B1 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท B Alisha Garden View
  • 1 905 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 1164 m2
  • 450 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
450 m2
875 000 $
B4 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท B Alisha Garden View
  • 1 944 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 1280 m2
  • 450 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
450 m2
892 000 $
B5 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท B Alisha Garden View
  • 1 981 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 1388 m2
  • 450 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
450 m2
902 000 $
B3 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท B Alisha Garden View
  • 2 004 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 1456 m2
  • 450 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
450 m2
906 000 $
B2 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท B Alisha Garden View
  • 2 012 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 1480 m2
  • 450 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ