พบแล้ว 5 ยูนิต
75 m2
18 445 000 ₽
A110 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B-A Bamboo forest
  • 245 927 ₽/m2
  • 1 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 75 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
82 m2
19 112 000 ₽
A210 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B-A Bamboo forest
  • 233 065 ₽/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 82 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
76 m2
20 000 000 ₽
A309 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B-A Bamboo forest
  • 263 160 ₽/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 76 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
73 m2
20 889 000 ₽
A408 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B-A Bamboo forest
  • 286 152 ₽/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 73 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
87 m2
22 223 000 ₽
A508 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B-A Bamboo forest
  • 255 429 ₽/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 87 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ