พบแล้ว 7 ยูนิต
355 m2
1 199 000 $
16 วิลล่าพร้อม 3 ห้องนอนแบบ The Signature Balco Bangtao Beach
  • 3 376 $/m2
  • 3 ชั้น
  • แปลง 269 m2
  • 355 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
355 m2
1 298 000 $
34 วิลล่าพร้อม 3 ห้องนอนแบบ The Signature Balco Bangtao Beach
  • 3 654 $/m2
  • 3 ชั้น
  • แปลง 240 m2
  • 355 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
355 m2
1 397 000 $
30 วิลล่าพร้อม 3 ห้องนอนแบบ The Signature Balco Bangtao Beach
  • 3 934 $/m2
  • 3 ชั้น
  • แปลง 240 m2
  • 355 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
355 m2
1 397 000 $
31 วิลล่าพร้อม 3 ห้องนอนแบบ The Signature Balco Bangtao Beach
  • 3 934 $/m2
  • 3 ชั้น
  • แปลง 240 m2
  • 355 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
355 m2
1 489 000 $
24 วิลล่าพร้อม 3 ห้องนอนแบบ The Signature Balco Bangtao Beach
  • 4 195 $/m2
  • 3 ชั้น
  • แปลง 306 m2
  • 355 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
355 m2
1 551 000 $
25 วิลล่าพร้อม 3 ห้องนอนแบบ The Signature Balco Bangtao Beach
  • 4 367 $/m2
  • 3 ชั้น
  • แปลง 296 m2
  • 355 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
355 m2
1 591 000 $
4 วิลล่าพร้อม 3 ห้องนอนแบบ The Signature Balco Bangtao Beach
  • 4 481 $/m2
  • 3 ชั้น
  • แปลง 272 m2
  • 355 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ