พบแล้ว 4 ยูนิต
653 m2
1 403 000 $
16 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท C Harmony Allthai village
  • 2 148 $/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 827 m2
  • 653 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
653 m2
1 406 000 $
2 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท C Harmony Allthai village
  • 2 152 $/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 841 m2
  • 653 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
653 m2
1 435 000 $
24 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท C Harmony Allthai village
  • 2 198 $/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 991 m2
  • 653 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
653 m2
1 473 000 $
6 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท C Harmony Allthai village
  • 2 256 $/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 1181 m2
  • 653 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ