พบแล้ว 6 ยูนิต
440 m2
861 000 $
2 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภทอลิสซา Alinda villas
  • 1 956 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 584 m2
  • 440 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
484 m2
945 000 $
7 วิลล่ามีสามห้องนอนประเภทชาลิซ่า Alinda villas
  • 1 952 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 631 m2
  • 484 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
492 m2
990 000 $
3 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท Vianna Alinda villas
  • 2 012 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 639 m2
  • 492 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
546 m2
1 098 000 $
6 วิลล่าพร้อมสามห้องนอนแบบเรนิตา Alinda villas
  • 2 011 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 683 m2
  • 546 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
615 m2
1 237 000 $
5 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภทอแมนด้า Alinda villas
  • 2 012 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 889 m2
  • 615 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
768 m2
1 488 000 $
9 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภทวาเนสซ่า Alinda villas
  • 1 937 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 1064 m2
  • 768 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ