พบแล้ว 8 ยูนิต
336 m2
738 000 €
A2 วิลล่าที่มีสามห้องนอนแบบ A2 Botanica Louvre Villas
  • 2 195 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 436 m2
  • 336 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
336 m2
738 000 €
A3 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A3 Botanica Louvre Villas
  • 2 196 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 436 m2
  • 336 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
338 m2
748 000 €
A1 วิลล่าด้วยสามห้องนอนประเภท A1 Botanica Louvre Villas
  • 2 213 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 453 m2
  • 338 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
336 m2
760 000 €
A8 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A8 Botanica Louvre Villas
  • 2 261 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 489 m2
  • 336 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
335 m2
770 000 €
A5 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A5 Botanica Louvre Villas
  • 2 299 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 519 m2
  • 335 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
364 m2
835 000 €
A4 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A4 Botanica Louvre Villas
  • 2 294 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 560 m2
  • 364 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
371 m2
839 000 €
A7 วิลล่าขนาด 3 ห้องนอนประเภท A7 Botanica Louvre Villas
  • 2 261 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 540 m2
  • 371 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
377 m2
847 000 €
A6 วิลล่าขนาด 3 ห้องนอนประเภท A6 Botanica Louvre Villas
  • 2 245 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 535 m2
  • 377 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ