พบแล้ว 6 ยูนิต
45 m2
195 000 $
S1604 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบ A1 Mercury Wyndham La vita
  • 4 324 $/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
246 000 $
S4713 อพาร์ตเมนต์ดูเพล็กซ์แบบหนึ่งห้องนอน D1 Mercury Wyndham La vita
  • 4 313 $/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 4
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
71 m2
308 000 $
S7707 อพาร์ทเมนท์แบบดูเพล็กซ์หนึ่งห้องนอนประเภท D5 Mercury Wyndham La vita
  • 4 330 $/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 7
  • 71 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
72 m2
311 000 $
S6708 อพาร์ทเมนท์แบบดูเพล็กซ์หนึ่งห้องนอนประเภท D5 Mercury Wyndham La vita
  • 4 312 $/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 6
  • 72 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
89 m2
383 000 $
S4709 อพาร์ตเมนต์ดูเพล็กซ์แบบ D2  Mercury Wyndham La vita
  • 4 302 $/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 4
  • 89 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
99 m2
428 000 $
S4712 อพาร์ตเมนต์ดูเพล็กซ์แบบ D4  Mercury Wyndham La vita
  • 4 315 $/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 4
  • 99 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ