พบแล้ว 5 ยูนิต
548 m2
90 745 000 ₽
Villa-2 วิลล่าขนาดสองชั้นพร้อมสี่ห้องนอน Wallaya hill
  • 165 594 ₽/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 420 m2
  • 548 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
548 m2
91 405 000 ₽
Villa-6 วิลล่าขนาดสองชั้นพร้อมสี่ห้องนอน Wallaya hill
  • 166 798 ₽/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 410 m2
  • 548 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
548 m2
91 515 000 ₽
Villa-5 วิลล่าขนาดสองชั้นพร้อมสี่ห้องนอน Wallaya hill
  • 166 998 ₽/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 412 m2
  • 548 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
548 m2
91 598 000 ₽
Villa-4 วิลล่าขนาดสองชั้นพร้อมสี่ห้องนอน Wallaya hill
  • 167 150 ₽/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 415 m2
  • 548 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
548 m2
91 680 000 ₽
Villa-3 วิลล่าขนาดสองชั้นพร้อมสี่ห้องนอน Wallaya hill
  • 167 300 ₽/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 418 m2
  • 548 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ