พบแล้ว 8 ยูนิต
588 m2
88 375 000 ₽ 83 957 000 ₽
MGC-06 วิลล่าห้าห้องนอนแบบ A2 Mouana Grande Chalong Bay
  • 142 785 ₽/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 510 m2
  • 588 m2
  • 5 ห้องนอน
  • 7 ห้องน้ำ
588 m2
88 375 000 ₽ 83 957 000 ₽
MGC-07 วิลล่าห้าห้องนอนแบบ A2 Mouana Grande Chalong Bay
  • 142 785 ₽/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 510 m2
  • 588 m2
  • 5 ห้องนอน
  • 7 ห้องน้ำ
588 m2
89 813 000 ₽ 85 323 000 ₽
MGC-10 วิลล่าห้าห้องนอนแบบ A2 Mouana Grande Chalong Bay
  • 145 107 ₽/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 520 m2
  • 588 m2
  • 5 ห้องนอน
  • 7 ห้องน้ำ
588 m2
90 244 000 ₽ 85 732 000 ₽
MGC-11 วิลล่าห้าห้องนอนแบบ A2 Mouana Grande Chalong Bay
  • 145 803 ₽/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 523 m2
  • 588 m2
  • 5 ห้องนอน
  • 7 ห้องน้ำ
588 m2
106 344 000 ₽ 101 027 000 ₽
MGC-15 วิลล่าห้าห้องนอนแบบ A2 Mouana Grande Chalong Bay
  • 171 816 ₽/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 635 m2
  • 588 m2
  • 5 ห้องนอน
  • 7 ห้องน้ำ
588 m2
107 207 000 ₽ 101 847 000 ₽
MGC-12 วิลล่าห้าห้องนอนแบบ A2 Mouana Grande Chalong Bay
  • 173 210 ₽/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 641 m2
  • 588 m2
  • 5 ห้องนอน
  • 7 ห้องน้ำ
588 m2
123 450 000 ₽ 117 278 000 ₽
MGC-08 วิลล่าห้าห้องนอนแบบ A2 Mouana Grande Chalong Bay
  • 199 453 ₽/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 754 m2
  • 588 m2
  • 5 ห้องนอน
  • 7 ห้องน้ำ
588 m2
134 807 000 ₽ 128 067 000 ₽
MGC-16 วิลล่าห้าห้องนอนแบบ A2 Mouana Grande Chalong Bay
  • 217 800 ₽/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 833 m2
  • 588 m2
  • 5 ห้องนอน
  • 7 ห้องน้ำ