พบแล้ว 9 ยูนิต
351 m2
59 827 000 ₽
37 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A Ayana Luxury Villas
  • 170 447 ₽/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 322 m2
  • 351 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
351 m2
60 200 000 ₽
4 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A Ayana Luxury Villas
  • 171 512 ₽/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 368 m2
  • 351 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
351 m2
60 667 000 ₽
3 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A Ayana Luxury Villas
  • 172 840 ₽/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 381 m2
  • 351 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
351 m2
60 737 000 ₽
2 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A Ayana Luxury Villas
  • 173 040 ₽/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 383 m2
  • 351 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
355 m2
60 900 000 ₽
34 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A Ayana Luxury Villas
  • 171 552 ₽/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 355 m2
  • 355 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
350 m2
61 834 000 ₽
1 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A Ayana Luxury Villas
  • 176 667 ₽/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 419 m2
  • 350 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
355 m2
62 067 000 ₽
33 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A Ayana Luxury Villas
  • 174 838 ₽/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 352 m2
  • 355 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
355 m2
62 769 000 ₽
31 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A Ayana Luxury Villas
  • 176 816 ₽/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 362 m2
  • 355 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
355 m2
63 700 000 ₽
39 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A Ayana Luxury Villas
  • 179 438 ₽/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 388 m2
  • 355 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ