พบแล้ว 9 ยูนิต
406 m2
913 000 $
9 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท B Ayana Luxury Villas
  • 2 249 $/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 393 m2
  • 406 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
406 m2
914 000 $
13 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท B Ayana Luxury Villas
  • 2 250 $/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 395 m2
  • 406 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
406 m2
915 000 $
10 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท B Ayana Luxury Villas
  • 2 252 $/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 396 m2
  • 406 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
406 m2
915 000 $
14 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท B Ayana Luxury Villas
  • 2 253 $/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 398 m2
  • 406 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
406 m2
915 000 $
11 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท B Ayana Luxury Villas
  • 2 253 $/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 398 m2
  • 406 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
406 m2
916 000 $
12 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท B Ayana Luxury Villas
  • 2 254 $/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 399 m2
  • 406 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
406 m2
930 000 $
6 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท B Ayana Luxury Villas
  • 2 290 $/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 434 m2
  • 406 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
406 m2
930 000 $
5 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท B Ayana Luxury Villas
  • 2 290 $/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 435 m2
  • 406 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
406 m2
996 000 $
18 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท B Ayana Luxury Villas
  • 2 453 $/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 449 m2
  • 406 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ