พบแล้ว 5 ยูนิต
548 m2
1 055 000 €
Villa-2 วิลล่าขนาดสองชั้นพร้อมสี่ห้องนอน Wallaya hill
  • 1 924 € /m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 420 m2
  • 548 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
548 m2
1 062 000 €
Villa-6 วิลล่าขนาดสองชั้นพร้อมสี่ห้องนอน Wallaya hill
  • 1 938 € /m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 410 m2
  • 548 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
548 m2
1 063 000 €
Villa-5 วิลล่าขนาดสองชั้นพร้อมสี่ห้องนอน Wallaya hill
  • 1 940 € /m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 412 m2
  • 548 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
548 m2
1 064 000 €
Villa-4 วิลล่าขนาดสองชั้นพร้อมสี่ห้องนอน Wallaya hill
  • 1 942 € /m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 415 m2
  • 548 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
548 m2
1 065 000 €
Villa-3 วิลล่าขนาดสองชั้นพร้อมสี่ห้องนอน Wallaya hill
  • 1 944 € /m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 418 m2
  • 548 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ