พบแล้ว 7 ยูนิต
370 m2
90 891 000 ₽
AV3 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท AB2 Above Element Villa
  • 245 653 ₽/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 441 m2
  • 370 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
370 m2
90 891 000 ₽
AV4 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท AB2 Above Element Villa
  • 245 653 ₽/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 441 m2
  • 370 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
370 m2
90 891 000 ₽
AV5 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท AB2 Above Element Villa
  • 245 653 ₽/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 441 m2
  • 370 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
370 m2
91 191 000 ₽
AV13 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท AB2 Above Element Villa
  • 246 464 ₽/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 638 m2
  • 370 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
485 m2
92 882 000 ₽
AV14 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท AB1 Above Element Villa
  • 191 510 ₽/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 915 m2
  • 485 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
370 m2
93 373 000 ₽
AV12 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท AB2 Above Element Villa
  • 252 360 ₽/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 607 m2
  • 370 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
370 m2
94 196 000 ₽
AV11 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท AB2 Above Element Villa
  • 254 582 ₽/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 571 m2
  • 370 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ