พบแล้ว 9 ยูนิต
660 m2
1 052 000 €
2 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท B Botanica Modern Sea Karon
  • 1 594 € /m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 417 m2
  • 660 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
660 m2
1 158 000 €
5 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท B Botanica Modern Sea Karon
  • 1 754 € /m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 468 m2
  • 660 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
660 m2
1 280 000 €
6 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท B Botanica Modern Sea Karon
  • 1 940 € /m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 468 m2
  • 660 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
660 m2
1 288 000 €
3 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท B Botanica Modern Sea Karon
  • 1 951 € /m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 456 m2
  • 660 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
660 m2
1 395 000 €
4 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท B Botanica Modern Sea Karon
  • 2 113 € /m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 583 m2
  • 660 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
702 m2
1 404 000 €
8 วิลล่า 4 ห้องนอนประเภท A Botanica Modern Sea Karon
  • 2 000 € /m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 429 m2
  • 702 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
660 m2
1 406 000 €
9 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท B Botanica Modern Sea Karon
  • 2 129 € /m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 772 m2
  • 660 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
660 m2
1 436 000 €
1 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท B Botanica Modern Sea Karon
  • 2 175 € /m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 598 m2
  • 660 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
702 m2
1 512 000 €
7 วิลล่า 4 ห้องนอนประเภท A Botanica Modern Sea Karon
  • 2 154 € /m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 386 m2
  • 702 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ