ห้องสตูดิโอสองห้องนอน #4201

Lakelands Waterside Residences            Thalang Choeng Thale, Thalang District, Phuket 83110
345 000 €
4 529 € / m2
  • สแควร์ 76 m2
  • ชั้น 2 /7
  • ห้องนอน 2
  • ห้องน้ำ 2
  • ความพร้อม 12/2027

ขั้นตอน จำนวน
การจอง 3 000 €
หลังจากลงนามในสัญญา 69 000 € 
การชำระเงินครั้งที่สอง 69 000 € 
การชำระเงินครั้งที่สาม 69 000 € 
การชำระเงินครั้งที่สี่ 69 000 € 
การชำระเงินครั้งที่ห้า 66 000 € 

การเปลี่ยนแปลงราคา (฿ THB)

ข้อมูลเกี่ยวกับวัตถุ

Banyan Group Residences นำเสนอ Lakelands Waterside Residences - คอนโดมิเนียมสมัยใหม่ในส่วนของโครงการขนาดใหญ่ Laguna Lakelands ที่ภูเก็ต โครงการตั้งอยู่ท่ามกลางทะเลสาบ, สวนเขตร้อนและพื้นที่เดินเล่น สร้างบรรยากาศของการใช้ชีวิตในรีสอร์ทที่เงียบสงบในความสามัคคีกับธรรมชาติ

ในโครงการมีที่พักสไตล์ทันสมัยที่มีแบบแปลนกว้างขวาง, หน้าต่างพาโนรามาและระเบียงที่มองเห็นน้ำและภูมิทัศน์เขียวขจี ผู้พักอาศัยสามารถใช้บริการสระว่ายน้ำ, ยิม, พื้นที่พักผ่อนและโครงสร้างพื้นฐานทั้งหมดของ Laguna Phuket - ร้านอาหาร, คลับชายหาด, สปาและสนามกอล์ฟ Lakelands Waterside Residences เหมาะสมอย่างยิ่งทั้งสำหรับการอยู่อาศัยส่วนตัวและการลงทุนในอสังหาริมทรัพย์ที่ภูเก็ต

แผนงานหลัก

Master plan

สถานที่

ข้อมูลเกี่ยวกับผู้พัฒนา

Laguna Resorts & Hotels

Laguna Resorts & Hotels ทุกโครงการของผู้พัฒนา

ลากูน่า พร็อพเพอร์ตี้ เป็นหนึ่งในบริษัทพัฒนาอสังหาริมทรัพย์ชั้นนำและมีชื่อเสียงที่สุดในภูเก็ต ที่มีชื่อเสียงด้านโครงการหรูหราและนวัตกรรม บริษัทเป็นส่วนหนึ่งของโครงการขนาดใหญ่ลากูน่า ภูเก็ตซึ่งรวมถึงโรงแรม คอนโดมิเนียม และโครงสร้างพื้นฐานระดับสูง