พบแล้ว 16 ยูนิต
21 m2
4 203 000 ₽
A316 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท B VIP Great Hill Condominium
  • 200 110 ₽/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 21 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
21 m2
4 281 000 ₽
A515 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท B VIP Great Hill Condominium
  • 203 832 ₽/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 21 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
21 m2
4 281 000 ₽
B315 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท B VIP Great Hill Condominium
  • 203 832 ₽/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 21 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
22 m2
4 330 000 ₽
B317 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท B VIP Great Hill Condominium
  • 196 789 ₽/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 22 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
22 m2
4 349 000 ₽
A318 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท B VIP Great Hill Condominium
  • 197 678 ₽/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 22 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
22 m2
4 349 000 ₽
B313 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท B VIP Great Hill Condominium
  • 197 678 ₽/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 22 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
21 m2
4 370 000 ₽
B612 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท B VIP Great Hill Condominium
  • 208 053 ₽/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 21 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
21 m2
4 398 000 ₽
A716 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท B VIP Great Hill Condominium
  • 209 416 ₽/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 21 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
22 m2
4 450 000 ₽
A408 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท B VIP Great Hill Condominium
  • 202 273 ₽/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 22 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
21 m2
4 480 000 ₽
A715 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท B VIP Great Hill Condominium
  • 213 314 ₽/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 21 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
21 m2
4 480 000 ₽
B715 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท B VIP Great Hill Condominium
  • 213 314 ₽/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 21 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
21 m2
4 480 000 ₽
A714 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท B VIP Great Hill Condominium
  • 213 314 ₽/m2
  • ร่างกาย A
  • 21 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
22 m2
4 491 000 ₽
A619 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท B VIP Great Hill Condominium
  • 204 114 ₽/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 22 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
22 m2
4 541 000 ₽
A719 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท B VIP Great Hill Condominium
  • 206 407 ₽/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 22 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
22 m2
4 550 000 ₽
A705 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท B VIP Great Hill Condominium
  • 206 819 ₽/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 22 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
22 m2
4 552 000 ₽
A713 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท B VIP Great Hill Condominium
  • 206 871 ₽/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 22 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ