พบแล้ว 5 ยูนิต
485 m2
2 167 000 €
212 อพาร์ทเมนท์สามห้องนอน Banyan Tree Beach Residences Sirena
  • 4 468 € /m2
  • 1 /4 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 485 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
352 m2
3 954 000 €
332 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Banyan Tree Beach Residences Sirena
  • 11 232 € /m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย 3
  • 352 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
352 m2
4 033 000 €
131 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Banyan Tree Beach Residences Sirena
  • 11 457 € /m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 352 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
488 m2
4 790 000 €
341 เพนท์เฮาส์สามห้องนอน Banyan Tree Beach Residences Sirena
  • 9 814 € /m2
  • 4 /4 ชั้น
  • ร่างกาย 3
  • 488 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
488 m2
5 269 000 €
242 เพนท์เฮาส์สามห้องนอน Banyan Tree Beach Residences Sirena
  • 10 797 € /m2
  • 4 /4 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 488 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ