พบแล้ว 7 ยูนิต
43 m2
259 000 $
E-516 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B3 AYANA Heights Seaview Residence
  • 6 011 $/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 43 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
321 000 $
E-304 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B3 AYANA Heights Seaview Residence
  • 5 631 $/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 57 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
322 000 $
E-303 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B3 AYANA Heights Seaview Residence
  • 5 636 $/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 57 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
322 000 $
E-305 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B3 AYANA Heights Seaview Residence
  • 5 641 $/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 57 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
322 000 $
E-302 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B3 AYANA Heights Seaview Residence
  • 5 641 $/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 57 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
322 000 $
E-306 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B3 AYANA Heights Seaview Residence
  • 5 641 $/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 57 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
322 000 $
E-307 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B3 AYANA Heights Seaview Residence
  • 5 647 $/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 57 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ