พบแล้ว 6 ยูนิต
424 m2
42 343 000 ฿
CV02 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอน The Title Casa de Monte
  • 99 866 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 400 m2
  • 424 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 6 ห้องน้ำ
424 m2
43 072 000 ฿
CV01 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอน The Title Casa de Monte
  • 101 585 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 406 m2
  • 424 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 6 ห้องน้ำ
424 m2
43 096 000 ฿
CV08 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอน The Title Casa de Monte
  • 101 642 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 407 m2
  • 424 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 6 ห้องน้ำ
424 m2
43 154 000 ฿
CV07 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอน The Title Casa de Monte
  • 101 779 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 410 m2
  • 424 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 6 ห้องน้ำ
424 m2
43 229 000 ฿
CV06 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอน The Title Casa de Monte
  • 101 956 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 412 m2
  • 424 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 6 ห้องน้ำ
424 m2
43 697 000 ฿
CV05 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอน The Title Casa de Monte
  • 103 059 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 419 m2
  • 424 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 6 ห้องน้ำ