พบแล้ว 5 ยูนิต
62 m2
12 130 000 ฿
BSC114 อพาร์ตเมนต์เตียงคู่ประเภท M The Title Biancana
  • 195 646 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 62 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
67 m2
13 065 000 ฿
BSB217 อพาร์ตเมนต์เตียงคู่ประเภท M The Title Biancana
  • 195 000 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 67 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
67 m2
13 400 000 ฿
BSB417 อพาร์ตเมนต์เตียงคู่ประเภท M The Title Biancana
  • 200 000 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 67 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
67 m2
13 423 000 ฿
BSC514 อพาร์ตเมนต์เตียงคู่ประเภท M The Title Biancana
  • 200 344 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 67 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
73 m2
13 684 000 ฿
BSA214 อพาร์ตเมนต์เตียงคู่ประเภท M The Title Biancana
  • 187 453 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 73 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ