พบแล้ว 8 ยูนิต
551 m2
1 505 000 €
A2 วิลล่ามีสี่ห้องนอนประเภท A2 Avana Luxury Villa
  • 2 731 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 845 m2
  • 551 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
565 m2
1 563 000 €
A6 Type 1 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนแบบ A6 Avana Luxury Villa
  • 2 767 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 933 m2
  • 565 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
553 m2
1 571 000 €
A3 Type 1 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท A3 Avana Luxury Villa
  • 2 841 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 1034 m2
  • 553 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
553 m2
1 582 000 €
A1 วิลล่ามีสี่ห้องนอนประเภท A1 Avana Luxury Villa
  • 2 860 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 847 m2
  • 553 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
585 m2
1 600 000 €
A6 Type 2 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนแบบ A6 Avana Luxury Villa
  • 2 735 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 933 m2
  • 585 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
568 m2
1 608 000 €
A3 Type 2 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท A3 Avana Luxury Villa
  • 2 831 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 1034 m2
  • 568 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
568 m2
1 648 000 €
A5 Type 1 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท A5 Avana Luxury Villa
  • 2 901 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 1008 m2
  • 568 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
586 m2
1 685 000 €
A5 Type 2 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท A5 Avana Luxury Villa
  • 2 875 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 1008 m2
  • 586 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ