พบแล้ว 5 ยูนิต
485 m2
2 519 000 $
212 อพาร์ทเมนท์สามห้องนอน Banyan Tree Beach Residences Sirena
  • 5 193 $/m2
  • 1 /4 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 485 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
352 m2
4 596 000 $
332 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Banyan Tree Beach Residences Sirena
  • 13 056 $/m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย 3
  • 352 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
352 m2
4 688 000 $
131 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Banyan Tree Beach Residences Sirena
  • 13 317 $/m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 352 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
488 m2
5 567 000 $
341 เพนท์เฮาส์สามห้องนอน Banyan Tree Beach Residences Sirena
  • 11 408 $/m2
  • 4 /4 ชั้น
  • ร่างกาย 3
  • 488 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
488 m2
6 125 000 $
242 เพนท์เฮาส์สามห้องนอน Banyan Tree Beach Residences Sirena
  • 12 550 $/m2
  • 4 /4 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 488 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ