พบแล้ว 5 ยูนิต
545 m2
2 064 000 $
41 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนแบบ C Punyisa Bang Jo
  • 3 787 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 1100 m2
  • 545 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
545 m2
2 166 000 $
43 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนแบบ C Punyisa Bang Jo
  • 3 975 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 1275 m2
  • 545 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
545 m2
2 172 000 $
42 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนแบบ C Punyisa Bang Jo
  • 3 986 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 1285 m2
  • 545 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
550 m2
2 312 000 $
36 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนแบบ C Punyisa Bang Jo
  • 4 202 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 1000 m2
  • 550 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
580 m2
2 333 000 $
37 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนแบบ C Punyisa Bang Jo
  • 4 022 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 1130 m2
  • 580 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ