พบแล้ว 3 ยูนิต
239 m2
1 968 000 €
5501 เพนท์เฮาส์สองห้องนอน Garrya Residences
  • 8 231 € /m2
  • 5 /5 ชั้น
  • ร่างกาย Peony
  • 239 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
239 m2
2 027 000 €
5506 เพนท์เฮาส์สองห้องนอน Garrya Residences
  • 8 478 € /m2
  • 5 /5 ชั้น
  • ร่างกาย Peony
  • 239 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
239 m2
2 125 000 €
5503 เพนท์เฮาส์สองห้องนอน Garrya Residences
  • 8 890 € /m2
  • 5 /5 ชั้น
  • ร่างกาย Peony
  • 239 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ