พบแล้ว 8 ยูนิต
428 m2
1 188 000 €
FQ27 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท 4A Botanica Forestique
  • 2 775 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 672 m2
  • 428 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
426 m2
1 202 000 €
FQ35 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท 4A Botanica Forestique
  • 2 820 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 720 m2
  • 426 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
425 m2
1 203 000 €
FQ19 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท 4A Botanica Forestique
  • 2 831 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 727 m2
  • 425 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
434 m2
1 204 000 €
FQ34 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท 4A Botanica Forestique
  • 2 773 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 695 m2
  • 434 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
433 m2
1 225 000 €
FQ13 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท 4A Botanica Forestique
  • 2 829 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 739 m2
  • 433 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
434 m2
1 244 000 €
FQ12 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท 4A Botanica Forestique
  • 2 867 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 772 m2
  • 434 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
440 m2
1 256 000 €
FQ15 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท 4A Botanica Forestique
  • 2 854 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 772 m2
  • 440 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
429 m2
1 299 000 €
FQ47 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท 4A Botanica Forestique
  • 3 028 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 894 m2
  • 429 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ