พบแล้ว 6 ยูนิต
625 m2
2 495 000 $
SV12 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท B Botanica Sky Valley
  • 3 991 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 1030 m2
  • 625 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
625 m2
2 642 000 $
SV16 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท B Botanica Sky Valley
  • 4 227 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 1070 m2
  • 625 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
726 m2
2 881 000 $
SV06 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท B Botanica Sky Valley
  • 3 967 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 1179 m2
  • 726 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
625 m2
3 036 000 $
SV02 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท B Botanica Sky Valley
  • 4 857 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 1112 m2
  • 625 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
625 m2
3 070 000 $
SV08 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท B Botanica Sky Valley
  • 4 911 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 1494 m2
  • 625 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
859 m2
3 336 000 $
SV07 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท B Botanica Sky Valley
  • 3 884 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 1322 m2
  • 859 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ