พบแล้ว 6 ยูนิต
650 m2
1 641 000 $
L7 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนแบบ L Canopy hills villas
  • 2 524 $/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 745 m2
  • 650 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
650 m2
1 656 000 $
L6 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนแบบ L Canopy hills villas
  • 2 548 $/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 672 m2
  • 650 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
650 m2
1 701 000 $
L8 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนแบบ L Canopy hills villas
  • 2 617 $/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 860 m2
  • 650 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
742 m2
1 843 000 $
XL2 วิลล่าขนาด XL มีห้องนอนห้าห้อง Canopy hills villas
  • 2 483 $/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 804 m2
  • 742 m2
  • 5 ห้องนอน
  • 6 ห้องน้ำ
742 m2
1 849 000 $
XL3 วิลล่าขนาด XL มีห้องนอนห้าห้อง Canopy hills villas
  • 2 491 $/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 816 m2
  • 742 m2
  • 5 ห้องนอน
  • 6 ห้องน้ำ
757 m2
2 243 000 $
XL1 วิลล่าขนาด XL มีห้องนอนห้าห้อง Canopy hills villas
  • 2 963 $/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 1214 m2
  • 757 m2
  • 5 ห้องนอน
  • 6 ห้องน้ำ