พบแล้ว 5 ยูนิต
545 m2
1 765 000 €
41 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนแบบ C Punyisa Bang Jo
  • 3 237 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 1100 m2
  • 545 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
545 m2
1 852 000 €
43 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนแบบ C Punyisa Bang Jo
  • 3 398 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 1275 m2
  • 545 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
545 m2
1 857 000 €
42 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนแบบ C Punyisa Bang Jo
  • 3 407 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 1285 m2
  • 545 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
550 m2
1 976 000 €
36 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนแบบ C Punyisa Bang Jo
  • 3 592 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 1000 m2
  • 550 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
580 m2
1 994 000 €
37 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนแบบ C Punyisa Bang Jo
  • 3 438 € /m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 1130 m2
  • 580 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ