พบแล้ว 9 ยูนิต
274 m2
45 432 000 ₽
A12 วิลล่าที่มีสามห้องนอน Rungtiva Private Pool villa
  • 165 812 ₽/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 340 m2
  • 274 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
274 m2
48 864 000 ₽
A10 วิลล่าที่มีสามห้องนอน Rungtiva Private Pool villa
  • 178 337 ₽/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 341 m2
  • 274 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
262 m2
50 000 000 ₽
A1 วิลล่าที่มีสามห้องนอน Rungtiva Private Pool villa
  • 190 841 ₽/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 343 m2
  • 262 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
266 m2
50 000 000 ₽
A6 วิลล่าที่มีสามห้องนอน Rungtiva Private Pool villa
  • 187 971 ₽/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 356 m2
  • 266 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
297 m2
53 410 000 ₽
A2 วิลล่าที่มีสามห้องนอน Rungtiva Private Pool villa
  • 179 830 ₽/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 389 m2
  • 297 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
297 m2
53 410 000 ₽
A4 วิลล่าที่มีสามห้องนอน Rungtiva Private Pool villa
  • 179 830 ₽/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 406 m2
  • 297 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
297 m2
53 410 000 ₽
A5 วิลล่าที่มีสามห้องนอน Rungtiva Private Pool villa
  • 179 830 ₽/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 386 m2
  • 297 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
297 m2
54 546 000 ₽
A3 วิลล่าที่มีสามห้องนอน Rungtiva Private Pool villa
  • 183 657 ₽/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 408 m2
  • 297 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
297 m2
57 955 000 ₽
A8 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอน Rungtiva Private Pool villa
  • 195 135 ₽/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 404 m2
  • 297 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ