พบแล้ว 43 ยูนิต
32 m2
9 819 000 ₽
B203 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 306 819 ₽/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
9 819 000 ₽
B208 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 306 819 ₽/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
9 819 000 ₽
B209 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 306 819 ₽/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
10 182 000 ₽
B301 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 318 182 ₽/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
10 182 000 ₽
B302 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 318 182 ₽/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
10 182 000 ₽
B303 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 318 182 ₽/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
10 182 000 ₽
B304 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 318 182 ₽/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
10 182 000 ₽
B308 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 318 182 ₽/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
10 182 000 ₽
C301 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 318 182 ₽/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
10 182 000 ₽
C302 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 318 182 ₽/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
10 182 000 ₽
C303 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 318 182 ₽/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
10 182 000 ₽
C304 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 318 182 ₽/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
10 182 000 ₽
C305 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 318 182 ₽/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
10 182 000 ₽
C308 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 318 182 ₽/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
10 214 000 ₽
B326 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 319 178 ₽/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
10 546 000 ₽
B401 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 329 546 ₽/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
10 546 000 ₽
B402 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 329 546 ₽/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
10 546 000 ₽
B403 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 329 546 ₽/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
10 546 000 ₽
B404 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 329 546 ₽/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
10 546 000 ₽
B405 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 329 546 ₽/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
10 546 000 ₽
B408 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 329 546 ₽/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
10 546 000 ₽
B409 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 329 546 ₽/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
10 910 000 ₽
B501 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 340 910 ₽/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
10 910 000 ₽
B502 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 340 910 ₽/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
10 910 000 ₽
B503 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 340 910 ₽/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
10 910 000 ₽
B504 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 340 910 ₽/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
10 910 000 ₽
B505 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 340 910 ₽/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
10 910 000 ₽
B508 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 340 910 ₽/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
10 910 000 ₽
B509 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 340 910 ₽/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
11 273 000 ₽
B601 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 352 273 ₽/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
11 273 000 ₽
B602 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 352 273 ₽/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
11 273 000 ₽
B603 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 352 273 ₽/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
11 273 000 ₽
B608 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 352 273 ₽/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
11 273 000 ₽
B609 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 352 273 ₽/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
64 m2
19 637 000 ₽
B206/207 อพาร์ทเมนต์ขนาดสองห้องนอนประเภท B The Ozone Signature Condominium
  • 306 819 ₽/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
20 364 000 ₽
B306/307 อพาร์ทเมนต์ขนาดสองห้องนอนประเภท B The Ozone Signature Condominium
  • 318 182 ₽/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
20 364 000 ₽
C306/307 อพาร์ทเมนต์ขนาดสองห้องนอนประเภท B The Ozone Signature Condominium
  • 318 182 ₽/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
21 091 000 ₽
B406/407 อพาร์ทเมนต์ขนาดสองห้องนอนประเภท B The Ozone Signature Condominium
  • 329 546 ₽/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
21 819 000 ₽
B506/507 อพาร์ทเมนต์ขนาดสองห้องนอนประเภท B The Ozone Signature Condominium
  • 340 910 ₽/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
22 546 000 ₽
B606/607 อพาร์ทเมนต์ขนาดสองห้องนอนประเภท B The Ozone Signature Condominium
  • 352 273 ₽/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
111 m2
40 364 000 ₽
B702 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน The Ozone Signature Condominium
  • 363 637 ₽/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 111 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
111 m2
42 307 000 ₽
C708 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน The Ozone Signature Condominium
  • 381 144 ₽/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 111 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
111 m2
42 307 000 ₽
B708 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน The Ozone Signature Condominium
  • 381 144 ₽/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 111 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ