พบแล้ว 2 ยูนิต
128 m2
721 000 $
3306 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Angsana Topaz
  • 5 633 $/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • 128 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
128 m2
792 000 $
3506 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Angsana Topaz
  • 6 181 $/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • 128 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ