พบแล้ว 2 ยูนิต
194 m2
1 521 000 $
3303 อพาร์ทเมนท์สามห้องนอน Angsana Topaz
  • 7 840 $/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • 194 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
194 m2
1 725 000 $
3503 อพาร์ทเมนท์สามห้องนอน Angsana Topaz
  • 8 892 $/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • 194 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ