พบแล้ว 4 ยูนิต
43 m2
195 000 $
ARF301 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BLC The Title Adora
  • 4 535 $/m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
197 000 $
ARF401 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BLC The Title Adora
  • 4 565 $/m2
  • 4 /4 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
206 000 $
ARB304 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BLC The Title Adora
  • 4 780 $/m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ