พบแล้ว 4 ยูนิต
714 m2
96 391 000 ₽
26 วิลล่าที่มี 3 ห้องนอนประเภท B โอเอซิส Allthai village
  • 135 003 ₽/m2
  • 3 ชั้น
  • แปลง 524 m2
  • 714 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
714 m2
97 376 000 ₽
7 วิลล่าที่มี 3 ห้องนอนประเภท B โอเอซิส Allthai village
  • 136 383 ₽/m2
  • 3 ชั้น
  • แปลง 592 m2
  • 714 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
714 m2
97 469 000 ₽
8 วิลล่าที่มี 3 ห้องนอนประเภท B โอเอซิส Allthai village
  • 136 512 ₽/m2
  • 3 ชั้น
  • แปลง 599 m2
  • 714 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
714 m2
98 605 000 ₽
27 วิลล่าที่มี 3 ห้องนอนประเภท B โอเอซิส Allthai village
  • 138 103 ₽/m2
  • 3 ชั้น
  • แปลง 678 m2
  • 714 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ