พบแล้ว 8 ยูนิต
702 m2
313 167 000 ₽
D602 เพนท์เฮาส์สี่ห้องนอนประเภท PH Botanica Hythe
  • 446 107 ₽/m2
  • 6 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 702 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
702 m2
313 167 000 ₽
A602 เพนท์เฮาส์สี่ห้องนอนประเภท PH Botanica Hythe
  • 446 107 ₽/m2
  • 6 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 702 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
709 m2
316 667 000 ₽
B602 เพนท์เฮาส์สี่ห้องนอนประเภท PH Botanica Hythe
  • 446 640 ₽/m2
  • 6 /6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 709 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
709 m2
316 667 000 ₽
C602 เพนท์เฮาส์สี่ห้องนอนประเภท PH Botanica Hythe
  • 446 640 ₽/m2
  • 6 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 709 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
710 m2
317 167 000 ₽
D601 เพนท์เฮาส์สี่ห้องนอนประเภท PH Botanica Hythe
  • 446 716 ₽/m2
  • 6 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 710 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
710 m2
317 167 000 ₽
A601 เพนท์เฮาส์สี่ห้องนอนประเภท PH Botanica Hythe
  • 446 716 ₽/m2
  • 6 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 710 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
716 m2
320 667 000 ₽
B601 เพนท์เฮาส์สี่ห้องนอนประเภท PH Botanica Hythe
  • 447 860 ₽/m2
  • 6 /6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 716 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
716 m2
320 667 000 ₽
C601 เพนท์เฮาส์สี่ห้องนอนประเภท PH Botanica Hythe
  • 447 860 ₽/m2
  • 6 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 716 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ