พบแล้ว 5 ยูนิต
548 m2
1 053 000 €
Villa-2 วิลล่าขนาดสองชั้นพร้อมสี่ห้องนอน Wallaya hill
  • 1 921 € /m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 420 m2
  • 548 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
548 m2
1 061 000 €
Villa-6 วิลล่าขนาดสองชั้นพร้อมสี่ห้องนอน Wallaya hill
  • 1 935 € /m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 410 m2
  • 548 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
548 m2
1 062 000 €
Villa-5 วิลล่าขนาดสองชั้นพร้อมสี่ห้องนอน Wallaya hill
  • 1 937 € /m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 412 m2
  • 548 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
548 m2
1 063 000 €
Villa-4 วิลล่าขนาดสองชั้นพร้อมสี่ห้องนอน Wallaya hill
  • 1 939 € /m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 415 m2
  • 548 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
548 m2
1 064 000 €
Villa-3 วิลล่าขนาดสองชั้นพร้อมสี่ห้องนอน Wallaya hill
  • 1 941 € /m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 418 m2
  • 548 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ