พบแล้ว 8 ยูนิต
285 m2
1 729 000 €
1518 อพาร์ตเมนต์ 3 ห้องนอน ประเภท 3Bed-3B8-M เพนท์เฮาส์ Laguna Bayside
  • 6 065 € /m2
  • 5 /5 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 285 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
285 m2
1 864 000 €
2502 อพาร์ตเมนต์ 3 ห้องนอน ประเภท 3Bed-3B8-M เพนท์เฮาส์ Laguna Bayside
  • 6 538 € /m2
  • 5 /5 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 285 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
285 m2
1 864 000 €
2504 อพาร์ตเมนต์ 3 ห้องนอน ประเภท 3Bed-3B8-M เพนท์เฮาส์ Laguna Bayside
  • 6 538 € /m2
  • 5 /5 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 285 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
285 m2
1 868 000 €
2526 อพาร์ตเมนต์ 3 ห้องนอน ประเภท 3Bed-3B8-M เพนท์เฮาส์ Laguna Bayside
  • 6 552 € /m2
  • 5 /5 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 285 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
285 m2
1 954 000 €
1513 อพาร์ตเมนต์ 3 ห้องนอน ประเภท 3Bed-3B8-M เพนท์เฮาส์ Laguna Bayside
  • 6 855 € /m2
  • 5 /5 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 285 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
285 m2
1 975 000 €
2524 อพาร์ตเมนต์ 3 ห้องนอน ประเภท 3Bed-3B8-M เพนท์เฮาส์ Laguna Bayside
  • 6 929 € /m2
  • 5 /5 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 285 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
285 m2
2 237 000 €
2511 อพาร์ตเมนต์ 3 ห้องนอน ประเภท 3Bed-3B8-M เพนท์เฮาส์ Laguna Bayside
  • 7 847 € /m2
  • 5 /5 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 285 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
285 m2
2 237 000 €
2513 อพาร์ตเมนต์ 3 ห้องนอน ประเภท 3Bed-3B8-M เพนท์เฮาส์ Laguna Bayside
  • 7 847 € /m2
  • 5 /5 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 285 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ